SỐ LƯỢT TRUY CẬP

7
4
2
0
9
4
3

Tiêu đề

Nâng cấp đường bình thành nối dài để đầu tư làm ăn 

Họ tên

Trần Văn Thái 

Email

 

Điện thoại

 

Địa chỉ

Bình hưng hòa B

Nội dung

Kính gửi các anh chị trên Quận bình tân, Tôi mới về sống tại phường bình hưng hòa B, quận Bình tân và được biết đường bình thành nối dài (hiện nay là hẻm 151 liên khu 4 - 5 của phường bình hưng hòa B) theo thông tin tôi biết là quận và phường bình hưng hòa B sẽ nâng cấp hẻm này thành đường bình thành nối dài chạy ra đường số 6, nhưng không rõ khi nào công việc này được triển khai thực hiện, vì liên quan đến công việc kinh doanh, làm ăn trên con đường này, nên gia đình chúng tôi kính mong quý anh chị trên quận cho thông tin rõ để thuận tiện đầu tư làm ăn. Xin cám các anh chị trên quận bình tân.

Trả lời

- Phòng Quản lý đô thị quận Bình Tân đã có Công văn số 467/QLĐT ngày 27/6/2012 về nâng cấp mở rộng đường Bình Thành nối dài, phường Bình Hưng Hòa B để trả lời thắc mắc của người dân.
- Ông (Bà) Vui lòng xem nội dung Công văn số 467/QLĐT trong tập tin đính kèm.

ItemStatus

Ngày hỏi

03/04/2013 

ReadCounter

95 

Lĩnh vực

 
Tệp đính kèm
467-QLĐT.doc    
Đã tạo vào thời điểm 03/04/2013 2:56 CH  bởi System Account 
Được sửa tại 16/04/2014 1:48 CH  bởi System Account